Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

Thích bài này? Bài trướcBài sau

dolphindaiduong

Wed Feb 20, 2013 10:33 pm

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2
Tiếp tục hướng tới mơ ước này sao? Empty Tiếp tục hướng tới mơ ước này sao?

Khi xưa, mình có thích 1 người trên mạng nhưng vì lí do ngoài ý muốn (cũng tại mình đây gây nên) nên 2 người đường ai nấy y và ko liên lạc vơi nhau. Khi 2 đứa còn wen thì mình mơ mình ước dc lấy ck ở đà lạt, ước mơ đó đã thấm vào mình cho đến khi 2 đứa tan rã. Và lúc đó có 1 người luôn luôn trò chuyện và làm mình vui và đặc biệt hơn nữa là 1 phần tính cách của học jong nhau, lúc đó chắc mình chia tay nên buồn ko để ý sau này mới biết 2 người có tính cách hoàn toàn trái ngược nhau. Mình đã mơ ước người sau là anh ấy và mình đã lầm thật, mình lầm người đến sau là anh ấy nên mình nảy sinh tình cảm nhưng sau này mình mới nhận ra đó là do mình mù wan, do mình ko nhận thức dc nên rời vào tình cảnh đó. Nhưng trong cái rủi có cái may là người đến sau đó đã có người yêu, điều đó làm mình cảm thấy nhẹ nhỏm Sad

Nhưng năm tháng wa y thì mình tưởng mình có thể wen người đó nhưng ai ngờ lại ko wen dc. Mình thấy nhớ, rất nhớ. Hôm nay mình đã vô tình vào lại nick yh cũ và cũng vô tình đọc lại nhật kí trò chuyện của 2 đứa, thật trớ trêu là mắt mình có những hạt lắp lánh đang rơi xuống, thật sự là buồn ko có từ nào để diễn tả nổi. Và cái mơ ước lấy ck đà lạt nó lại hiện về mà khổ nổi là mình rất wuyet tâm muốn lầy ck đà lạt, haizzzzzzzz. Nếu việc học của mình ổn định và suôn sẻ thì cái mơ ước lấy ck đà lạt nằm trong tay mình rồi, cái j cũng có 2 chiều của nó cả, hix hix, mình là mình sợ cái chiều thứ 2, cái chiều mà việc học của mình vấp ngã hay có cái j đó sơ suất thì.... broken heart broken heart

Ôi! Đâu cũng là số phận hết đúng ko? Chắc tới đâu hay tới đó thôi, càng suy nghĩ càng thêm phiền não. Phải cố gắng lên vì mục tiêu là lấy ck đà lạt và việc làm ở đà lạt đang chờ mình đến làm. Cố lên! cố lên! flower flower
Trả lời chủ đề này
๖ۣۜTiger®

Wed Feb 20, 2013 11:18 pm

• ๖ۣۜTiger®

๖ۣۜTiger®

Thành viên tích cực
http://www.tnhketnoi.com
Thành viên tích cực
Gia Nhập Gia Nhập : 10/09/2011
Bài Viết Bài Viết : 681
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 10014
Cám Ơn Cám Ơn : 44
Info : sống và sống
Tiếp tục hướng tới mơ ước này sao? Empty Re: Tiếp tục hướng tới mơ ước này sao?

vẫn còn nhớ vô danh cơ ah si tình nhỉ
Trả lời chủ đề này
dolphindaiduong

Thu Feb 21, 2013 1:12 am

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2

ac, sao biết là vô danh hay vậy?
người ta nói mối tình đầu để lại nhiều dấu ấn mà happy
Trả lời chủ đề này
Sponsored content

Sponsored content

Trả lời chủ đề này

Reply by Facebook
Điện thoại: 01692521505 - Email: phutu01@gmail.com - Yahoo: ad_phutu@yahoo.com - Bảng báo giá