Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

Thích bài này? Bài trướcBài sau

dolphindaiduong

Wed Nov 28, 2012 3:46 am

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2
oh yeah! oh yeah! Empty oh yeah! oh yeah!

Cuối cùng mình cũng làm dc hohoho. Nếu bình thường thì bây jo mình đã ngồi khóc và rất là buồn nhưng jo thì khác rồi happy happy . Hôm qua, người đó hỏi 1 câu là thích người đó hả? mình trả lời là ừ. Người đó nói nếu ko có người kia thì chắc sẽ thích mình, nghe đến đây ko hiểu sao mình cảm thấy nhẹ lòng và đặc biệt là mình ko buồn, ko hề có cái cảm jac buồn và sầu. Tiếp theo người đó nói mình là nếu mình thích người đó quá nhiều thì sợ mình sẽ buồn và đau khổ vì sự khác biệt của người đó và mình quá lớn( về tuổi tác lẫn hoàn cảnh sống). Nghe tới đây mình thật sự an lòng và thấy an tâm. An lòng là vì mình biết mình đứng ở vị trí nào trong lòng người đó và an tâm khi người đó đã nói thật lòng mình cho mình nghe, đặc biệt là mình đã thành công^^ (nếu như mọi ngày thì jo mình đã ngồi buồn và nghĩ vu vơ). Thời jan đã jup mình vượt qua tất cả, mình cứ tưởng mình sẽ ko bao jo làm dc, sợ mình sẽ khóc khi ko có người đó. Ngày xưa mình đã biết mọi chuyện sẽ như vậy (đã suy nghĩ rất nhiều^^) jua mình và người đó có 1 khoảng trống nên ko bao jo đến với nhau dc nhưng ko hiểu sao mình lại ko chấp nhận nó, cố chấp phủ nhận nó để rồi hằng đêm khi có chuyện mình chỉ biết khóc. Bây jo thì khác rồi, chỉ mới đây thôi, chỉ mới đây mình mới chấp nhận dc nó (khi người đó nói cho mình nghe 1 số chuyện). Bây jo mọi chuyện điều ổn đối với mình^^, bây jo mình chỉ biết cố gắng tập trung học thôi, học để có dc 1 cuộc sống của chính mình và 1 điều quan trọng là mình sẽ đi miền trung chơi, nhất định sẽ đi (nhưng ko biết tới khi nào mình mới dc đi hết hix hix Exclamation Exclamation ). Jo mình chỉ muốn người đó đi về quê sống, về càng nhanh càng tốt. Người đó ở đây lúc nào cũng buồn và có nhiều ưu sầu hết mà mình lại ko muốn người đó như vậy broken heart broken heart và tất nhiên là khi người đó đi mình sẽ ko bao jo dc gặp người đó nữa (đơn nhiên là mình sẽ buồn rồi) broken heart broken heart nhưng khi rời xa nơi này người đó mới thấy vui và hạnh phúc nên mình mong là người đó mau rời khỏi đây.Chuyện cá nhân là vậy còn chuyện học thì hơi bị mệt Exclamation Exclamation . Đi học thì cứ thích nghĩ học khi dc nghĩ học thì thấy buồn, chán haizzzzzzzzzzzz. T4 và T5 là những ngày mình tha hồ dc tự kỉ rồi Exclamation Exclamation . Ko biết tuần này mình có về nhà ko nữa huhuhu, định đi học bắng lái mà jo đang do dự nên học bây jo hay tháng sau học, nghe nói đi chụp hình là mình đã ngán với làm biếng rồi còn cái vụ khám sức khỏe nữa chứ, nghe mà phát mệt cả người, khám thì khám chỗ nào mà ko dc đằng này lại bắt đi khám tại thị xã mới ác chứ, mà khổ nổi mình lại ko biết đường chứ @ @ haizzzzzzzzzzzzzzzz. Thôi, đi ngủ cyclops cyclops @vnlove10 @vnlove10 @vnlove2 @vnlove2 oh yeah! oh yeah! 1506278792 oh yeah! oh yeah! 1506278792
Trả lời chủ đề này

Reply by Facebook
Điện thoại: 01692521505 - Email: phutu01@gmail.com - Yahoo: ad_phutu@yahoo.com - Bảng báo giá