Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

Thích bài này? Bài trướcBài sau

dolphindaiduong

Thu Nov 22, 2012 12:28 am

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2
11h35 Empty 11h35

Đã lâu rồi mình ko vào diễn đàn rồi, nhớ diễn đàn quá à Razz Razz . Dạo này mình hơi bận nên ko có nhiều thời jan vào điễn đàn như lúc trước, nay mình phải đi học 2 buổi ở trường còn tối thì đi học anh với tin tới tận 9h30 mới dc về broken heart broken heart . Thời jan qua ko vào gặp dđ nên cũng ko thể nc, tâm sự trên đây nữa, nhân tiện hôm nay rãnh thì mình kể hết luôn 1 thể vậy ^^.Tuần trước kia thì đi học 2 buổi ở trường còn phải đi tập múa cho lớp để tham ja văn nghệ của trường, lúc tập múa có lúc vui lúc buồn, lúc vui là vừa tập vừa chơi vừa ăn uống^^ còn buồn là khi mọi người thấy nản và bỏ cuộc(nội bộ trong lớp trục trặc vì 1 số lí do ko jong ai) và điều làm mình buồn hơn là trong nhóm múa có 1 thằng con trai ko biết thương hoa tiếc ngọc, mỗi lần thằng đó bế lên là mỗi lần đứa con gái đó bị dục xuống dất, chục lần như 1, mà đứa bị dục ko ai khác lại là chình mình nữa chứ(số xui mà, người nó thì to mà ko ẫm nổi mình, cho mình té hoài, tức sùng cả máu :evil: :evil: ) vì chuyện văn nghệ mà lớp chia 5 sẽ 7 ra, haiz. Còn học quân sự thì vui như đi chơi, lên lớp hoc hay thực tập điều sướng hết, may sao tuần mình học quân sự thì trời nó âm u và mưa nên ko có bị đứng nắng nhưng vẫn khổ 1 điều là thực tập bắn súng toàn nằm trên nền ximang ko, đau tay bỏ mẹ luôn, lúc hết jo tập thì cái cù chỏ rướng máu luôn, còn j làn da mịn màng mà đen của mình nữa
^^ Exclamation Exclamation huhu . Tuần sau thì vẫn học buổi nhưng ko có thời jan để thư jan, suốt ngày học và kiểm tra miệt(kiểm tra kết thúc học môn quân sự) nhức cả đầu nhưng bù lại là mình dc 1 người dẫn đi chơi vào buồi tối, mình nhớ nhất là buổi tối đứng ở trên cầu, lúc đó mình cảm thấy tâm trạng rất thoải mái rất thanh thản, yên bình và có 1 cái cảm jac nữa, cảm jac đó thật ko sao nói nên lời, lúc đó tâm trạng mình lân lân sao sao ấy Razz Razz thấy nó thú vị, thích thú v.v...mình muốn đứng đó lâu hơn nữa nhưng thời jan và hoàn cảnh ko cho phép nên mình đành phải về sớm. Trong tuần đó người đó cũng chở mình đi nhiều nơi lắm chứ nào là siêu thị ở thị xã, nào là ở nhà sách nào là chợ nào là đi ăn nào là đi dạo v.v.... love struck love struck và t7 tuần này mình đi diễn văn nghệ duyệt ở trường vòng 1 và tất nhiên lớp đậu và tối cn mình lại diễn lần nữa nhưng vì 1 số chuyện nội bộ nên tiết mục múa của lớp bị cắt dù nó là tiết mục múa hay nhất broken heart broken heart . Sang tuần nữa, tức là tuần này, mình bắt đầu đi học 3 buổi Rolling Eyes Rolling Eyes và trong tuần này mình cảm thấy buồn, nổi buồn khó tả. Người đó chở mình đi mua đồ mà ko có nên khi đi về dc 1/3 quãng đường thì ngưới đó hỏi mình 1 câu là có yêu ai bao jo chưa? nghe xong liền nói ko có nhưng khi người đó hỏi lại lần nửa là từ đó tới jo có hình bóng của ai chưa? mình nghe xong thì ko hiểu sao mình lại cảm thấy tê lòng và sựng người sau ít jay sau mình định hình và nói là có. Lúc đó ko hiểu sao trong đầu mình có nhiều câu hỏi nó cứ xuất hiện ra nhưng toàn thứ vớ vẫn chẳng ra cái hệ thống j hết và có nhiều suy nghĩ ................ 1 tâm trạng khó thật là khó tả đến jo nó vẫn ko thông , trong tuần hiện tại này mới vừa học quân sự xong ngày đầu tiên lên trường học lại đã phải làm bài kiểm tra nhưng may mắn là mình dc 7d^^(7d với mình như vậy là đủ xài rồi) và điều quan trọng nhất là mình đưa xe cho người bạn đó đi mà mém nữa bị mẹ phát hiện(sợ mẹ biết rồi mắng nên ngồi vừa run vừa sợ), mẹ mà biết thế nào cũng làm ầm lên 1 trận nên mình phải đành nói dối mình gửi xe ở trường, đó là đối phó dc ban ngày còn ban đêm thì...haiz. Nhưng may sao ông trời jup nên mình thoát chết trong gan tất hehehe. Kể sơ như vậy cũng dc rồi, jo cũng trể rồi mình lên fb với zing tí rồi out đi ngủ để mai dậy đi siêu thị mua đồ về cho mẹ nấu ăn(t5 mẹ xuống nên mua đồ sẵn cho mẹ làm^^) love struck love struck 11h35 1506278792 11h35 1506278792 @vnlove2 @vnlove2 @vnlove7 @vnlove7 @vnlove10 @vnlove10 @vnlove9 @vnlove9 @vnlove1 @vnlove1
Trả lời chủ đề này
Han Hyun Jae

Thu Nov 22, 2012 6:42 pm

• Han Hyun Jae

Han Hyun Jae

Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Gia Nhập Gia Nhập : 02/11/2012
Bài Viết Bài Viết : 3
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3
Cám Ơn Cám Ơn : 0
11h35 Empty Re: 11h35

sao bạn ko rủ bạn bè vào đây tám cho vui
Trả lời chủ đề này
dolphindaiduong

Thu Nov 22, 2012 9:45 pm

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2

bạn? có bạn sao? toàn những đứa chỉ biết có chính mình còn người khác thì chẳng coi ra j, bọn kinh người đó thà ở 1 mình còn hơn
Trả lời chủ đề này
Sponsored content

Sponsored content

Trả lời chủ đề này

Reply by Facebook
Điện thoại: 01692521505 - Email: phutu01@gmail.com - Yahoo: ad_phutu@yahoo.com - Bảng báo giá