Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

Thích bài này? Bài trướcBài sau

dolphindaiduong

Mon Oct 29, 2012 10:12 pm

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2
Lổi do.... Empty Lổi do....

Người ta ko cần mình, ko thích mình vậy sao mình cứ mãi... Sao mình lại nghĩ đến... để giờ ngồi buồn, ngồi trách số phận, trách người ta. Chẳng phải điều mình muốn là sự xa cách, là khoảng trống sao? Điều mình muốn đã thành sự thật rồi vậy sao mình lại cảm thấy buồn như thế này? broken heart broken heart . Tóm lại cũng do chính bản thân mình gây ra nên jo đây mình đang bị trừng phạt. Mình lại khóc rồi, sao mình hay ra nước mắt thế nhỉ? Chỉ mới có mấy ngày thôi mà, mấy ngày mà mình đã như thế này là sao? Đoạn đường phía trước còn dài mà, mình cần phải đi qua nó mà nhưng sao mình lại vấp ngã ngay từ đầu thế này Rolling Eyes Rolling Eyes . Mình có thể đứng dậy mà, đúng ko? Mày có thể đứng dậy vững dc mà, mày làm dc mà. Ở trên zing, fb chẳng phải mày đã dấu cảm xúc thật với mọi người sao, để mọi người biết mày đang vui vẻ, hay cười và họ sẽ ko lo lắng cho mày nhưng bên trong thì ngược lại, nó toàn sự cô đơn, buồn, trống vắng, bất an và đầy phiền não. Hix hix, mình thật là chẳng làm dc trồ trống j broken heart broken heart ngoài ngồi khóc khi có chuyện buồn và khi ko có ai Exclamation Exclamation Lại một đêm suy nghĩ những chuyện vớ vẩn rồi lại khóc 1 mình broken heart broken heart Cố lên, cố lên, cố lên, cố lên, mày sẽ làm dc mà phải ko cá heo? Cố lên, cố lên, cố lên, cố lên flower flower flower flower
Trả lời chủ đề này
ChiLaAoGiac

Tue Oct 30, 2012 8:42 am

• ChiLaAoGiac

ChiLaAoGiac

Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Gia Nhập Gia Nhập : 08/10/2012
Bài Viết Bài Viết : 1
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 1
Cám Ơn Cám Ơn : 0
Lổi do.... Empty Re: Lổi do....

thất tình ah bạn affraid
Trả lời chủ đề này
dolphindaiduong

Tue Oct 30, 2012 1:08 pm

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2

ừ^^.Mà bạn là ai ấy nhỉ? sao nào jo cá heo ko thấy confused confused
Trả lời chủ đề này
Sponsored content

Sponsored content

Trả lời chủ đề này

Reply by Facebook
Điện thoại: 01692521505 - Email: phutu01@gmail.com - Yahoo: ad_phutu@yahoo.com - Bảng báo giá