Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

Thích bài này? Bài trướcBài sau

dolphindaiduong

Tue Oct 23, 2012 6:49 am

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2
Rối bời Empty Rối bời

Mình ngủ quên tắt máy tính và có người nc với mình mà ko nói lại dc(trò chuyện), người đó nói mình đã suy nghĩ khác về người đó và còn nói xl mình. Do mình nên mới như vậy sao? Do mình suy nghĩ khác sao? Do người đó có lỗi nên mình mới ra nông nổi này sao? Chẳng phải do suy nghĩ khác về người đó mà là mình muốn khoảng cách jua mình và người đó có 1 khoảng trống vì người đó sẽ đi bỏ mình đi, ko còn đi bên cạnh mình dc nữa. Nếu khoảng cách quá gần thì mình đâu biết lúc người đó ra đi thì mình sẽ khóc hay ko, nếu mình khóc thì sẽ làm người ta khó xử và người đó chắc chắn sẽ cảm thấy có lỗi khi đã làm mình khóc và điều quan trong hơn là mình ko muốn người đó buồn, người đó buồn thì mình cảm thấy có lỗi lắm, đáng lí ra mình ko nên xuất hiện thì có lẽ sẽ tốt hơn. Cũng chẳng phải do lỗi của người đó mà là lỗi của mình, do mình hấp tấp, vội vàng muốn tạo khoảng trống nên mới làm như vậy thôi. Người đó liệu có thể hiểu ý mình như thế này ko nhỉ? Ko hiều cũng ko sao, dù j mình cũng muốn tạo 1 khoảng trống mà ^^. Biết sẽ ra đi nhưng sao lúc nào mình cũng ko chuẩn bị tâm lí hết thế này, sự chuẩn bị tâm lí trước với mình ko có ý nghĩa huhu.Cám ơn mi nhiều lắm, cái diễn đàn dễ thương của ta^^.Mi chịu khó cho ta hành hạ mi nha, thời gian qua mau lắm^^ hết 8 năm ta sẽ cho mi tự do. À, ko chắc có lẽ là nhiều hơn 8 năm đấy ^^. Nói ra điều trong lòng thật là dễ chịu và thoải mái, đây là những điều chất chứa trong lòng ta đấy^^. Viết tâm tư cảm xúc của mình trên đây là cách tốt nhất bởi vì viết vào giấy thì có ngày người đó sẽ biết(đoán là vậy^^) còn trên zing thì người đó sẽ vảo đọc còn trên fb thì người đó sẽ thấy ^^.Trời ơi, ta thông minh quá! Cách viết tâm tư trên đây vừa ko bị người đó biết và có nhiều người đọc bài và sẽ hiểu tâm trạng của ta và những điều khó nói trong lòng của ta sẽ dc mọi người biết, dc mọi người cảm thông, dc mọi người chia sẽ, dc mọi người an ủi. Ha ha ha, ta thông minh quá, ta là thiên tầi mà, ha ha ha(tự khen mình chút cho nó vui, cho nó thú vị ý mà ^^). Thôi, ta chuẩn bị ăn uống, jat đồ rồi đi học đây, bye mi nhé. Mad Mad @vnlove2 @vnlove2 @vnlove8 @vnlove8 @vnlove10 @vnlove10
Trả lời chủ đề này
Thằng Bờm

Tue Oct 23, 2012 3:40 pm

• Thằng Bờm

Thằng Bờm

Thành viên quen thuộc
Thành viên quen thuộc
Gia Nhập Gia Nhập : 08/06/2012
Bài Viết Bài Viết : 87
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 631
Cám Ơn Cám Ơn : 3
Rối bời Empty Re: Rối bời

tnh6 rãnh quá vào tự kỷ một minh hi afro
Trả lời chủ đề này
dolphindaiduong

Tue Oct 23, 2012 4:59 pm

• dolphindaiduong

dolphindaiduong

Thành viên thân thiết
Thành viên thân thiết
Gia Nhập Gia Nhập : 19/01/2012
Bài Viết Bài Viết : 248
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 3082
Cám Ơn Cám Ơn : 2

Question Question kệ người ta chứ, vô duyên Rối bời 3234769970 Rối bời 3234769970
Trả lời chủ đề này
Sponsored content

Sponsored content

Trả lời chủ đề này

Reply by Facebook
Điện thoại: 01692521505 - Email: phutu01@gmail.com - Yahoo: ad_phutu@yahoo.com - Bảng báo giá