Forgot password?

Ẩn quảng cáo - Esc

Thích bài này? Bài trướcBài sau

H$V

Thu Apr 19, 2012 7:37 pm

• H$V

H$V

thành viên chính thức
thành viên chính thức
Gia Nhập Gia Nhập : 25/09/2011
Bài Viết Bài Viết : 35
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 180
Cám Ơn Cám Ơn : 1
nổi bùn khi chia tay người mình yêu Empty nổi bùn khi chia tay người mình yêu

Sao giờ lòng tôi thật rối bời tôi đã được yêu hết lòng mình,tôi cứ nghĩ mình đang có một tình yêu đẹp nhưng sao nó lại vội tan biến nhanh đến vậy.Tôi đã khóc thật nhiếu Tôi không biết như vậy có phải là yếu đuối không!Lòng người thật khó hiểu miệng thì vừa nói yêu lắm,là tất cả của nhau hứa hẹn đủ điều,hứa sau 3 năm nữa sẽ lấy nhau và sẽ có với nhau những đưa con thật baby sao mà hạnh phúc là thế ý nghĩa là thế để rồi bây giờ tan vỡ,thật đơn giản và ngắn gọn.Sao lại yêu hết lòng mình để làm j để rồi phải đau khổ thể này,giở Tôi biết phải làm j đây khi không có em bên anh,nỗi đau khổ em nào biết.chỉ vì chữ hiếu mà anh phải xa em ,a ước anh ko yêu em,để em không đau khổ vì anh ,anh thật là người có lỗi, ngàn lần xin lỗi em .Ai có thể giúp tôi giải tỏa được đây Tôi đến Tôi còn chẳng hiểu tôi thì còn ai có thể giúp được tôi đây.Khóc thật nhiều cho vơi niềm thương đau có nhau rồi lại mất nhau mất em rồi anh biết tìm nơi nao hạnh phúc vỡ tan đôi đường đường em đi mây cách xa con đường của anh.tình yêu đẹp không bao giờ giành cho tôi.Tôi buồn!đến bao giờ tôi mới lấy lại được con người của mình đây không có nỗi buồn nào là mãi mãi nhưng Tôi biết trải qua nó như thế nào khi tôi không có ngày mai. Nhớ Mãi Em!
Trả lời chủ đề này
trân hậu đậu

Fri Apr 20, 2012 3:55 am

• trân hậu đậu

trân hậu đậu

Thành Viên Mới
Thành Viên Mới
Gia Nhập Gia Nhập : 13/04/2012
Bài Viết Bài Viết : 6
Điểm Thưởng Điểm Thưởng : 12
Cám Ơn Cám Ơn : 0
nổi bùn khi chia tay người mình yêu Empty Re: nổi bùn khi chia tay người mình yêu

hic !! rắc rối quá đi
tnh tnh tnh tnh8
ngươi lơn khó hiểu quá đúng là rắc rối mà không hiểu nổi luôn haizzzzzzzz
thôi chuồng đi chơi trước k chú ký đầu thì chết tnh @vnlove10
(đùa thui )
chú đừng buôn nưa nhé chạy ù đến nha chị bảo với chị ây hãy làm lại tư đầu vậy la xong rồi nè >:D< cháu ủng hộ chú hai tay luôn hihi đơn giản vậy sao chú k nghĩ ra nhi
Trả lời chủ đề này

Reply by Facebook
Điện thoại: 01692521505 - Email: phutu01@gmail.com - Yahoo: ad_phutu@yahoo.com - Bảng báo giá